| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| แรงกดดันในการทำงาน | 10t |
| พลังงานปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| มิติโดยรวม | 1200*720*1680 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| แรงกดดันในการทำงาน | 10t |
| พลังงานปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| มิติโดยรวม | 1200*720*1680 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| แรงดันไฮดรอลิก | 10t |
| เครื่องมือด้านบนไฮดรอลิก | 3 หน่วย |
| พลังงานปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| แรงดันไฮดรอลิก | 10t |
| เครื่องมือด้านบนไฮดรอลิก | 3 หน่วย |
| พลังงานปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| แรงดันไฮดรอลิก | 10t |
| เครื่องมือด้านบนไฮดรอลิก | 3 หน่วย |
| พลังงานปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| แรงดันไฮดรอลิก | 10t |
| เครื่องมือด้านบนไฮดรอลิก | 3 หน่วย |
| พลังงานปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220V |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 50/60เฮิร์ต |
| ความกดดันในการทำงาน | 10t |
| กำลังของปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| กำลังมอเตอร์หลัก | 1.1kw |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220V |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 50/60เฮิร์ต |
| ความกดดันในการทำงาน | 10t |
| กำลังของปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| กำลังมอเตอร์หลัก | 1.1kw |