| Điện áp | 220v |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50Hz |
| Áp lực thủy lực | 10T |
| Công cụ hàng đầu thủy lực | 3Unit |
| Công suất bơm thủy lực | 0,75kW |
| Tốc độ trục chính | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Kiểu | Máy sửa chữa bánh xe |
| Đường kính bánh xe tối đa | 15 inch |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển CNC |
| Trọng lượng tịnh | 376kg |
| Spindle Speed | 0-3000 Rpm |
|---|---|
| Max Wheel Diameter | 15 Inches |
| Max Wheel Width | 8 Inches |
| Positioning Accuracy | 0.001mm |
| Working Pressure | 10T |