| Thời gian đo | 6-8S |
|---|---|
| Đường kính xử lý tối đa | 1000mm |
| Chiều rộng bánh xe | 1.5-16inch |
| Tốc độ trục chính | ≤200r/phút |
| r/phút | 1290*630*1070mm |
| Spindle Speed | 0-3000 Rpm |
|---|---|
| Max Wheel Diameter | 15 Inches |
| Max Wheel Width | 8 Inches |
| Positioning Accuracy | 0.001mm |
| Working Pressure | 10T |
| Tốc độ trục chính | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Kiểu | Máy sửa chữa bánh xe |
| Đường kính bánh xe tối đa | 15 inch |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển CNC |
| Trọng lượng tịnh | 376kg |
| Đường kính vành | 10-24inch |
|---|---|
| Tối đa. Đường kính bánh xe | 950mm |
| Chiều rộng lốp | 400mm |
| Tối đa. Trọng lượng bánh xe | 65kg |
| Tốc độ xoay | 200R/mm |
| Thời gian đo | 6-8S |
|---|---|
| Đường kính xử lý tối đa | 1000mm |
| Chiều rộng bánh xe | 1.5-16inch |
| Tốc độ trục chính | ≤200r/phút |
| r/phút | 1290*630*1070mm |
| Đường kính vành | 10-24inch |
|---|---|
| Tối đa. Đường kính bánh xe | 950mm |
| Chiều rộng lốp | 400mm |
| Tối đa. Trọng lượng bánh xe | 65kg |
| Tốc độ xoay | 200R/mm |
| Thời gian đo | 6-8S |
|---|---|
| Đường kính xử lý tối đa | 1000mm |
| Chiều rộng bánh xe | 1.5-16inch |
| Tốc độ trục chính | ≤200r/phút |
| r/phút | 1290*630*1070mm |
| Điện áp | 220v |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50Hz |
| Áp lực làm việc | 10T |
| Công suất bơm thủy lực | 0,75kW |
| Kích thước tổng thể | 1200*720*1680mm |
| Điện áp | 220v |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50Hz |
| Áp lực làm việc | 10T |
| Công suất bơm thủy lực | 0,75kW |
| Kích thước tổng thể | 1200*720*1680mm |
| Đường kính vành | 10-24inch |
|---|---|
| Tối đa. Đường kính bánh xe | 950mm |
| Chiều rộng lốp | 400mm |
| Tối đa. Trọng lượng bánh xe | 65kg |
| Tốc độ xoay | 200R/mm |