| เวลาวัด | 6-8s |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางการประมวลผลสูงสุด | 1,000 มม. |
| ความกว้างของล้อ | 1.5-16 นิ้ว |
| ความเร็วแกนหมุน | ≤200R/นาที |
| r/นาที | 1290*630*1070 มม. |
| Spindle Speed | 0-3000 Rpm |
|---|---|
| Max Wheel Diameter | 15 Inches |
| Max Wheel Width | 8 Inches |
| Positioning Accuracy | 0.001mm |
| Working Pressure | 10T |
| ความเร็วแกนหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องซ่อมล้อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อสูงสุด | 15 นิ้ว |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุมซีเอ็นซี |
| น้ำหนักสุทธิ | 376kg |
| เส้นผ่านศูนย์กลางขอบ | 10-24 นิ้ว |
|---|---|
| สูงสุด เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 950 มม. |
| ความกว้างของยาง | 400 มม. |
| สูงสุด น้ำหนักล้อ | 65 กิโลกรัม |
| ความเร็วในการหมุน | 200r/mm |
| เวลาวัด | 6-8s |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางการประมวลผลสูงสุด | 1,000 มม. |
| ความกว้างของล้อ | 1.5-16 นิ้ว |
| ความเร็วแกนหมุน | ≤200R/นาที |
| r/นาที | 1290*630*1070 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางขอบ | 10-24 นิ้ว |
|---|---|
| สูงสุด เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 950 มม. |
| ความกว้างของยาง | 400 มม. |
| สูงสุด น้ำหนักล้อ | 65 กิโลกรัม |
| ความเร็วในการหมุน | 200r/mm |
| เวลาวัด | 6-8s |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางการประมวลผลสูงสุด | 1,000 มม. |
| ความกว้างของล้อ | 1.5-16 นิ้ว |
| ความเร็วแกนหมุน | ≤200R/นาที |
| r/นาที | 1290*630*1070 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| แรงกดดันในการทำงาน | 10t |
| พลังงานปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| มิติโดยรวม | 1200*720*1680 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| แรงกดดันในการทำงาน | 10t |
| พลังงานปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| มิติโดยรวม | 1200*720*1680 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางขอบ | 10-24 นิ้ว |
|---|---|
| สูงสุด เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 950 มม. |
| ความกว้างของยาง | 400 มม. |
| สูงสุด น้ำหนักล้อ | 65 กิโลกรัม |
| ความเร็วในการหมุน | 200r/mm |