| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| แรงดันไฮดรอลิก | 10t |
| เครื่องมือด้านบนไฮดรอลิก | 3 หน่วย |
| พลังงานปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| แรงดันไฮดรอลิก | 10t |
| เครื่องมือด้านบนไฮดรอลิก | 3 หน่วย |
| พลังงานปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| ความเร็วแกนหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องซ่อมล้อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อสูงสุด | 15 นิ้ว |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุมซีเอ็นซี |
| น้ำหนักสุทธิ | 376kg |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| แรงดันไฮดรอลิก | 10t |
| เครื่องมือด้านบนไฮดรอลิก | 3 หน่วย |
| พลังงานปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| แรงดันไฮดรอลิก | 10t |
| เครื่องมือด้านบนไฮดรอลิก | 3 หน่วย |
| พลังงานปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz |
| แรงกดดันในการทำงาน | 10t |
| พลังงานปั๊มไฮดรอลิก | 0.75kW |
| มิติโดยรวม | 1200*720*1680 มม. |
| Spindle Speed | 0-3000 Rpm |
|---|---|
| Max Wheel Diameter | 15 Inches |
| Max Wheel Width | 8 Inches |
| Positioning Accuracy | 0.001mm |
| Working Pressure | 10T |